(0)
Chào mừng đến với Camera giám sát Hải Phòng
BÁN HÀNG ONLINE
0904 522 088
(0)

Switch POE

SWITCH POE DS-3E0326P-E

Giá: 12.650.000 18.070.000 Xem: 9341 Còn hàng

  Switch cấp nguồn PoE 24 Port 10/100Mbps, 2 Port Uplink 1000Mbps RJ45.

-       Hỗ trợ 2 Port 1000Mbps SFP

-       Cấp nguồn tối đa cho 1 port: 30W

-       Cấp nguồn tổng cộng tối đa 24 port: 370W

-       Nguồn điện sử dụng: 100-240V AC, 50/60Hz

-       Công nghệ đột phá: Cấp nguồn lên đến 250m.

PoE Switch
Port: | 24 10/100M PoE Ports
2 1000M Uplink Port
Switching Bandwidth: | 8.8Gbps
Forwarding: | 6.55Mpps
MAC Table: | 4K
Flow Control: | IEEE 802.3x full duplex
Dimension: | 17.32" x 11.22" x 1.69" (440 mm x 285 mm x 43 mm)
Power Source: | 100 to 240 VAC, 50/60 Hz
Power Consumption: | ≤440 W
Environment: | Working Humidity 10% to 90% , non-condensing
Storage Temperature -40° F to 158° F (-40° C to 70° C)
SFP modules: | SFP Modules(Optional)
HK-1.25G-20-1550:
1000M SFP module, TX1550nm/RX1310nm, LC, single-mode single-fiber, 20 km
HK-155M-20-1550: 
100M SFP module, TX1550nm/RX1310nm, LC, single-mode single-fiber, 20 km