(0)
Chào mừng đến với Camera giám sát Hải Phòng
BÁN HÀNG ONLINE
0904 522 088
(0)

Phụ kiện quang

Dây nhảy quang SC- SC

Giá: Liên hệ Xem: 310 Còn hàng

Dây nhảy quang SC/PC - SC/PC 
Singlemode, chiều dài 3m, đầu nối SC/PC-SC/PC, 
Simplex.
Phù hợp để đấu nối thiết bị hoặc hàn nối vào sợi 
quang. Dùng để chuyển đổi từ quang sang cam IP

Dây nhảy quang SC/PC - SC/PC 
Singlemode, chiều dài 3m, đầu nối SC/PC-SC/PC, 
Simplex.
Phù hợp để đấu nối thiết bị hoặc hàn nối vào sợi 
quang. Dùng để chuyển đổi từ quang sang cam IP